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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA [
OFISI YA MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI

Bi. NEEMA J. RINGO
Mkurugenzi wa Uratibu na
Huduma za Ushauri
Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa
Serikali

Tunatambua na Kuthamini Uongozi
wako wenye Tija na Ufanisi kwa
Maendeleo ya Ofsi ya Mwanasheria
Mkuu wa Serikali.

Thongera Gane

#ViongoziWanawakewaOfisiya
MwanasheriaMkuuwaSerikali

#MwanamkeniKiongozi

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA i
OFISI YA MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI =

Bi.SIA B. MREMA
Mkurugenzi wa Mikataba na
Makubaliano
Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa
Serikali

Tunatambua na Kuthamini Uongozi
wako wenye Tija na Ufanisi kwa
Maendeleo ya Ofisi ya Mwanasheria
Mkuu wa Serikali.

Thongera Sana

#ViongoziWanawakewaOfisiya
MwanasheriaMkuuwaSerikali

#MwanamkeniKionaozi
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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA I
OFISI YA MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI

Bi. FAITH I. MINANI
Mkurugenzi wa Utawala na
Rasilimali Watu

Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa
Serikali

Tunatambua na Kuthamini Uongozi
wako wenye Tija na Ufanisi kwa
Maendeleo ya Ofsi ya Mwanasheria
Mkuu wa Serikali.

#ViongoziWanawakewaOfisiya

MwanasheriaMkuuwaSerikali

#MwanamkeniKiongozi
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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA i

OFISI YA MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI g@

Bi. REGINA J. MUTAGURWA
Mkuu wa Kitengo cha Uhasibu
na Fedha

Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa
Serikali

Tunatambua na Kuthamini Uongozi
wako wenye Tija na Ufanisi kwa
Maendeleo ya Ofsi ya Mwanasheria
Mkuu wa Serikali.

Thongera Sone

#ViongoziWanawakewaOfisiya
MwanasheriaMkuuwaSerikali

#MwanamkeniKiongozi

@oaatanzania Ofisi ya Mwanasheria . @ _ qo.t
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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA i
OFISI YA MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI

Bi. LEILA O. MUHAJI
Mkuu wa Kitengo cha
Mawasiliano Serikalini

Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa
Serikali

Tunatambua na Kuthamini Uongoazi
wako wenye Tija na Ufanisi kwa
Maendeleo ya Ofsi ya Mwanasheria
Mkuu wa Serikali.

Thngero Gona

#ViongoziWanawakewaOfisiya
MwanasheriaMkuuwaSerikali

#MwanamkeniKiongozi

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI

Bi. PROSCOVIA B. ICHWEKELEZA
Mkuu wa Kitengo cha
Manunuzi

Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa
Serikali

Tunatambua na Kuthamini Uongoazi
wako wenye Tija na Ufanisi kwa
Maendeleo ya Ofsi ya Mwanasheria
Mkuu wa Serikali.

Torgeroa Gona

#ViongoziWanawakewaOfisiya
MwanasheriaMkuuwaSerikali

#MwanamkeniKiongozi
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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI &%

Bi. SYLVIA N. MATIKU
Mkurugenzi Msaidizi Sehemu
ya Huduma za Ushauri

Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa
Serikali

Tunatambua na Kuthamini Uongoazi
wako wenye Tija na Ufanisi kwa
Maendeleo ya Ofisi ya Mwanasheria
Mkuu wa Serikali.

Thonger—a Sare

#ViongoziWanawakewaOfisiya
MwanasheriaMkuuwaSerikali

#MwanamkeniKiongozi

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 74
OFISI YA MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI %

Bi. FELISTA LELO
Kaimu Mkurugenzi Msaidizi Sehemu
ya Fedha, Rasilimali na Uwekezaji

Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa
Serikali

Tunatambua na Kuthamini Uongozi
wako wenye Tija na Ufanisi kwa
Maendeleo ya Ofsi ya Mwanasheria
Mkuu wa Serikali.

Thorngera Suna

#ViongoziWanawakewaOfisiya
MwanasheriaMkuuwaSerikali

#MwanamkeniKiongozi

. Ofisi ya Mwanasheria Mwanasheria Mkuu @
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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA i
OFISI YA MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI ¥

Bi. MWEMA J. PUNZI
Wakili wa Serikali wa Mkoa
wa Dar es Salaam

Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa
Serikali

Tunatambua na Kuthamini Uongozi
wako wenye Tija na Ufanisi kwa
Maendeleo ya Ofsi ya Mwanasheria
Mkuu wa Serikali.

#ViongoziWanawakewaOfisiya

MwanasheriaMkuuwaSerikali
#MwanamkeniKiongozi

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI %"

Bi. TAMARI Z. MNDEME
Wakili wa Serikali wa Mkoa
wa Kilimanjaro

Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa
Serikali

Tunatambua na Kuthamini Uongoazi
wako wenye Tija na Ufanisi kwa
Maendeleo ya Ofisi ya Mwanasheria
kuu wa Serikali.

#ViongoziWanawakewaOfisiya
MwanasheriaMkuuwasSerikali

#MwanamkeniKiongozi

@oaatanzania Ofisi ya Mwanasheria . @ _ qo.t
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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA .
OFISI YA MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI "

Bi. VERITAS S. MALY
Wakili wa Serikali wa Mkoa
wa Arusha
Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa
Serikali

Tunatambua na Kuthamini Uongoazi
wako wenye Tija na Ufanisi kwa
Maendeleo ya Ofisi ya Mwanasheria
Mkuu wa Serikali.

#ViongoziWanawakewaOfisiya

MwanasheriaMkuuwaSerikali

#MwanamkeniKiongozi

T,
~ "\

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI ¥

Bi. NUNU T. MANGU
Wakili wa Serikali wa Mkoa
wa Mtwara

Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa
Serikali

Tunatambua na Kuthamini Uongoazi
wako wenye Tija na Ufanisi kwa
Maendeleo ya Ofisi ya Mwanasheria
Mkuu wa Serikali.

#ViongoziWanawakewaOfisiya
MwanasheriaMkuuwaSerikali

#MwanamkeniKiongozi
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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA i
OFISI YA MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI %

Bi. REBECCA H. MSALANGI
Wakili wa Serikali wa Mkoa
wa Tanga

Ofisi ya Mwanasheria Mkuu wa
Serikali

Tunatambua na Kuthamini Uongoazi
wako wenye Tija na Ufanisi kwa
Maendeleo ya Ohsi ya Mwanasheria
MKkuu wa Serikali.

Thongero Guna

#ViongoziWanawakewaOfisiya
MwanasheriaMkuuwaSerikali

#MwanamkeniKiongozi
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